TIỆC BUFET CHO TRẺ CÓ SỰ THAM GIA CỦA PHỤ HUYNH 9/9 LỚP
Tiệc Buffet cho các bé mầm non tại trường là một trong những hoạt động đầy ý nghĩa và giá trị. Đây không những là dịp giúp các bé có thể thưởng thức các món Buffet cho trẻ em ngon – bổ dưỡng, mà nó còn dạy cho bé rất nhiều điều trong phép lịch sự khi ăn uống, kỹ năng sống hữu ích, nhằm tạo dựng cho trẻ những kỹ năng sống cần thiết ngay từ khi còn nhỏ.
Sáng ngày 24/5/2024 Trường MG Đại Tân đã tổ chức tiệc buffet cho trẻ tại trường.
Bữa tiệc có sự tham gia của đại diện phụ huynh tất cả các lớp ( 9/9 lớp trong toàn trường). Với sự nhiệt tình phối hợp của các cô và phụ huynh đã tạo nên những món ăn ngon và trang trí đẹp mắt giúp các bé ngon miệng.
![z5472877737085_26b3a16c57c103d53ae091c203950fe7](http://mndaitan.pgddailoc.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/z5472877737085_26b3a16c57c103d53ae091c203950fe7.jpg)