LẾ RA TRƯỜNG CHO TRẺ 5 TUỔI
Để giúp cho trẻ lớp MG 5 tuổi hiểu được ý nghĩa của buổi lễ ra trường, ghi lại dấu ấn quan trọng này đối với trẻ, tri ân các cô giáo đã chăm sóc và dạy dỗ, tri ân cha mẹ đã sinh thành ra các con. Tạo không khí vui vẻ đầm ấm trước khi các con tạm biệt mái trường mầm non thân yêu để chuẩn bị vào lớp 1. Đây cũng là một dịp để nhà trường, cô giáo nhìn lại một năm phấn đấu và nỗ lực.
Nhằm triển khai thực hiện kế hoạch năm học và đặc biệt là thực hiện chương trình phổ cập mầm non cho trẻ 5 tuổi. Hôm nay, ngày 22/5/2024, trường MG Đại Tân long trọng tổ chức lễ ra trường cho trẻ lớp MG lớn (5-6 tuổi).